เมื่อวันที่ ๒๗ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ โรงเรียนบ้านคอนกาม นำโดยนายฐิตรัฐ สอนศรี ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครูนำนักเรียนร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลคอนกาม สืบสานอนุรักษ์ประเพณีลอยกระทง ดังแฟ้มภาพ
![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/12/1575-724x1024.jpg)
เมื่อวันที่ ๒๗ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ โรงเรียนบ้านคอนกาม นำโดยนายฐิตรัฐ สอนศรี ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครูนำนักเรียนร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลคอนกาม สืบสานอนุรักษ์ประเพณีลอยกระทง ดังแฟ้มภาพ