วันที่ 15 กันยายน 2566 โรงเรียนบ้านสว่าง นำโดยนางสาวศิรินทิพย์วรา แสงม่วง ผู้อำนวยการโรงเรียน ซึ่งในวันนี้ท่านผู้อำนวยการได้รับการประเมินประสิทธิภาพประสิทธิผล การปฏิบัติงานเพื่อเลื่อนขั้นเงินเดือน ครั้งที่ 2 ปีงบประมาณ 2566 คณะกรรมการประเมินนำโดยนางสาวธรรศญา หล่าอุดม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 พร้อมคณะ ทางโรงเรียนขอขอบคุณคณะกรรมการทุกท่านที่มาเยี่ยมให้กำลังและประเมินอย่างกัลยาญาณมิตร
![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/09/71ประเมินประสิทธิผล-ผอ-709x1024.jpg)