วันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2567 โรงเรียนบ้านแก้งนำโดยผู้อำนวยการโรงเรียนนางสาววิลัยพร พิทักษา คณะครูบุคลากรได้เข้าร่วมเดินขบวนและพิธีเปิดงานหอมแดง กระเทียมดี อำเภอยางชุมน้อย ประจำปี 2567 ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลกุดเมืองฮาม
![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/01/39-งานหอมแดงjpg-709x1024.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2567 โรงเรียนบ้านแก้งนำโดยผู้อำนวยการโรงเรียนนางสาววิลัยพร พิทักษา คณะครูบุคลากรได้เข้าร่วมเดินขบวนและพิธีเปิดงานหอมแดง กระเทียมดี อำเภอยางชุมน้อย ประจำปี 2567 ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลกุดเมืองฮาม