เมื่อวันจันทร์ ที่ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 15.30 น. ท่านผู้อำนวยการเกรียงไกร สูงสนิท คณะครูบุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน โรงเรียนบ้านหนองครก ร่วมงานประเพณีลอยกระทงประจำปี ณ วัดหนองครก อำเภอเมือง จังหวัดศรีสะเกษ
![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/11/กิจกรรมวันลอยกระทง-724x1024.jpg)
เมื่อวันจันทร์ ที่ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 15.30 น. ท่านผู้อำนวยการเกรียงไกร สูงสนิท คณะครูบุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน โรงเรียนบ้านหนองครก ร่วมงานประเพณีลอยกระทงประจำปี ณ วัดหนองครก อำเภอเมือง จังหวัดศรีสะเกษ