วันที่ 27 มกราคม 2566 นำโดยนายนพดล จำเริญ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนคณะครูและนักเรียน จัดกิจกรรมเดินทางไกลลูกเสือสำรอง ลูกเสือสามัญและเนตรนารี ณ กองลูกเสือชั่วคราวโรงเรียนบ้านหนองดุมหนองม่วง
![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/01/ลูกเสือ-724x1024.jpg)
วันที่ 27 มกราคม 2566 นำโดยนายนพดล จำเริญ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนคณะครูและนักเรียน จัดกิจกรรมเดินทางไกลลูกเสือสำรอง ลูกเสือสามัญและเนตรนารี ณ กองลูกเสือชั่วคราวโรงเรียนบ้านหนองดุมหนองม่วง