![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/08/29-แข่งทักษะวิชาการที่-รร.บ้านผึ้ง-725x1024.jpg)
วันที่ ๒๘ เดือนสิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๖ นายทัพพ์เทพ์ พิทักษ์ไหมทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเปือย นำคณะครูและนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ ๗๑
ณ.โรงเรียนบ้านผึ้ง(มธุลีห์ประชาสรรค์) กลุ่ม CEO ฝากมูลกันทรารมย์
วันที่ ๒๘ เดือนสิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๖ นายทัพพ์เทพ์ พิทักษ์ไหมทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเปือย นำคณะครูและนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ ๗๑
ณ.โรงเรียนบ้านผึ้ง(มธุลีห์ประชาสรรค์) กลุ่ม CEO ฝากมูลกันทรารมย์