เมื่อวันที่ 1-2 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนบ้านโนนสำโรงหนองหมากแซว นำโดยนายกิตษฎาวันนา ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษา นำลูกเสือ เนตรนารีชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 เข้าค่ายลูกเสือ ณ ค่ายสิงห์ดํา อ.กันทรลักษ์ จ.ศรีสะเกษ
![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/02/เข้าค่าย67-725x1024.jpg)
เมื่อวันที่ 1-2 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนบ้านโนนสำโรงหนองหมากแซว นำโดยนายกิตษฎาวันนา ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษา นำลูกเสือ เนตรนารีชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 เข้าค่ายลูกเสือ ณ ค่ายสิงห์ดํา อ.กันทรลักษ์ จ.ศรีสะเกษ