วันพฤหัสบดีที่ 25 มกราคม 2567 โรงเรียนบ้านแก้งเข้ารับการนิเทศ ติดตามตรวจสอบภายในจากท่านวนัญพัทธ์ โชคดีสูงเนิน ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน, ท่านเนาวรัตน์ ไฮกัญญา นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ ท่านสร้อยเพชร บัวงาม นักวิชาการตรวจสอบภายในปฏิบัติการ และ ท่าน ศน.ชนาภัทร แสงงามจาก สพป.ศก เขต 1 ที่มานิเทศ ติดตาม ให้ความรู้และแนะนำแนวทางที่ถูกต้อง ในการดำเนินงานต่างๆ ของโรงเรียน
![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2024/01/40-ตรวจสอบภายในjpg-709x1024.jpg)