![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2023/11/แบบประชาสัมพันธ์โรงเรียนบ้านโนนสว่าง.66pptx-724x1024.jpg)
เมื่อเวลา 14.๐๐ น. วันที่ ๑ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ โรงเรียนบ้านโนนสว่าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต ๑ ได้ต้อนรับคณะนิเทศติดตามความพร้อมพร้อมในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 นำโดย รอง.ผอ.สพป.ศก.1 ปุณนิกา ธรรมนูญ, ศน.อมรรัตน์ แก้วสิงห์,
ศน.พัสสินี ภักดีสมัยวงค์,ศน.ชทาภัทร แสงงาม,โรงเรียนบ้านโนนสว่างขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง