เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2565 นายนพดล จำเริญ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองดุมหนองม่วง คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้นำนักเรียนไปทัศนศึกษานอกสถานที่ เพื่อเรียนรู้แหล่งเรียนรู้นอกห้องเรียน
![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/11/ทัศนศึกษา-2-724x1024.jpg)
เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2565 นายนพดล จำเริญ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองดุมหนองม่วง คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้นำนักเรียนไปทัศนศึกษานอกสถานที่ เพื่อเรียนรู้แหล่งเรียนรู้นอกห้องเรียน