วันนี้ 15 พฤศจิกายน 2565 นำโดยนายสุทธิชัย ไชยโพธิ์ และนางกรรณิกา ขุขันธิกา ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษเขต 1 มาตรวจเยี่ยม ติดตามการจัดการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565
![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/11/ตรวจเยี่ยม-709x1024.jpg)
วันนี้ 15 พฤศจิกายน 2565 นำโดยนายสุทธิชัย ไชยโพธิ์ และนางกรรณิกา ขุขันธิกา ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษเขต 1 มาตรวจเยี่ยม ติดตามการจัดการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565