ในนามผู้บริหารคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านโนนสว่าง ขอขอบพระคุณท่านผอ.รัตนาภรณ์ สีตะวัน ประธานกลุ่มceoประจิมโนนคูณ ท่านผอ.ยุทธิพงษ์ พร้อมพรม ท่านรองธนาพงศ์ ปราณีบุตร ท่านรองนายกองค์การบริหารตำบลบก นายชำนาญ กันทอง รองประธานสภาองค์การบริหารตำบลบก นายสมโภชน์ บุญเริม ที่มามอบน้ำดื่ม และเยี่ยมให้กำลังใจ ขอบพระคุณครับผม
![](http://spic.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/10/แบบประชาสัมพันธ์โรงเรียนบ้านโนนสว่าง-6-724x1024.jpg)